8XBET

8XBET

  • Ngoại Hạng Anh
  • 22:00 - 24/02
    Aston Villa
    vs
    Nottingham Forest
  • 22:00 - 24/02
    Brighton Hove Albion
    vs
    Everton
  • 22:00 - 24/02
    Crystal Palace
    vs
    Burnley
  • 22:00 - 24/02
    Manchester United
    vs
    Fulham
  • 00:30 - 25/02
    AFC Bournemouth
    vs
    Manchester City
  • 03:00 - 25/02
    Arsenal
    vs
    Newcastle United
  • La Liga
  • 22:15 - 24/02
    FC Barcelona
    vs
    Getafe
  • 00:30 - 25/02
    Alaves
    vs
    Mallorca
  • 03:00 - 25/02
    Almeria
    vs
    Atletico Madrid
  • Bundesliga
  • 21:30 - 24/02
    Borussia Monchengladbach
    vs
    VfL Bochum
  • 21:30 - 24/02
    VfB Stuttgart
    vs
    FC Koln
  • 21:30 - 24/02
    Union Berlin
    vs
    Heidenheimer
  • 21:30 - 24/02
    Werder Bremen
    vs
    Darmstadt
  • 00:30 - 25/02
    Bayern Munchen
    vs
    RB Leipzig
  • Serie A
  • 21:00 - 24/02
    Sassuolo
    vs
    Empoli
  • 00:00 - 25/02
    Salernitana
    vs
    Monza
  • 02:45 - 25/02
    Genoa
    vs
    Udinese
  • Ligue 1
  • 22:59 - 24/02
    Lorient
    vs
    Nantes
  • 03:00 - 25/02
    Strasbourg
    vs
    Stade Brestois
  • V.League 1
  • 18:00 - 24/02
    Binh Dinh
    vs
    Nam Dinh FC
  • 19:15 - 24/02
    Hanoi FC
    vs
    Ho Chi Minh
  • A-League
  • 15:45 - 24/02
    Adelaide United
    vs
    Western Sydney
  • 17:45 - 24/02
    Perth Glory
    vs
    Wellington Phoenix
  • VĐQG Bồ Đào Nha
  • 22:30 - 24/02
    SC Farense
    vs
    Moreirense
  • 01:00 - 25/02
    Estrela da Amadora
    vs
    GD Chaves
  • 03:30 - 25/02
    Vitoria Guimaraes
    vs
    Casa Pia AC
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 02:00 - 25/02
    Columbus Crew
    vs
    Atlanta United
  • 04:30 - 25/02
    Los Angeles FC
    vs
    Seattle Sounders
  • VĐQG Argentina
  • 03:00 - 25/02
    Independiente
    vs
    Racing Club
  • 05:30 - 25/02
    Belgrano
    vs
    Talleres Cordoba
  • 05:30 - 25/02
    CA Huracan
    vs
    San Lorenzo
  • LIGA Mexico
  • 06:00 - 25/02
    Club Leon
    vs
    Atletico San Luis
  • VĐQG Hà Lan
  • 00:45 - 25/02
    RKC Waalwijk
    vs
    Fortuna Sittard
  • 02:00 - 25/02
    PEC Zwolle
    vs
    PSV Eindhoven
  • 03:00 - 25/02
    NEC Nijmegen
    vs
    Sparta Rotterdam
  • VĐQG Ả-rập Xê-út
  • 21:00 - 24/02
    Al-Tai
    vs
    Al-Ahli SFC
  • 00:00 - 25/02
    Al-Hazm
    vs
    Al-Khaleej
  • Hạng Nhất Anh
  • 19:30 - 24/02
    Hull City
    vs
    West Bromwich(WBA)
  • 22:00 - 24/02
    Blackburn Rovers
    vs
    Norwich City
  • 22:00 - 24/02
    Cardiff City
    vs
    Stoke City
  • 22:00 - 24/02
    Ipswich Town
    vs
    Birmingham City
  • 22:00 - 24/02
    Middlesbrough
    vs
    Plymouth Argyle
  • 22:00 - 24/02
    Queens Park Rangers (QPR)
    vs
    Rotherham United
  • 22:00 - 24/02
    Sheffield Wednesday
    vs
    Bristol City
  • 22:00 - 24/02
    Southampton
    vs
    Millwall
  • 22:00 - 24/02
    Sunderland A.F.C
    vs
    Swansea City
  • 22:00 - 24/02
    Watford
    vs
    Huddersfield Town
  • La Liga 2
  • 22:15 - 24/02
    Racing Santander
    vs
    Leganes
  • 00:30 - 25/02
    Eibar
    vs
    RCD Espanyol
  • 00:30 - 25/02
    Villarreal B
    vs
    Real Zaragoza
  • Bundesliga 2
  • 19:00 - 24/02
    Eintracht Braunschweig
    vs
    Hertha Berlin
  • 19:00 - 24/02
    Kaiserslautern
    vs
    Karlsruher SC
  • 19:00 - 24/02
    VfL Osnabruck
    vs
    Hannover 96
  • 02:30 - 25/02
    Magdeburg
    vs
    Schalke 04
  • VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 24/02
    Kayserispor
    vs
    Ankaragucu
  • 20:00 - 24/02
    Gazisehir Gaziantep
    vs
    Istanbul Basaksehir
  • 22:59 - 24/02
    Fenerbahce
    vs
    Kasimpasa
  • 22:59 - 24/02
    Konyaspor
    vs
    Hatayspor
  • VĐQG Bỉ
  • 22:00 - 24/02
    Jeunesse Molenbeek
    vs
    Oud Heverlee
  • 00:15 - 25/02
    Sint-Truidense
    vs
    Westerlo
  • 02:45 - 25/02
    Mechelen
    vs
    Kortrijk
  • VĐQG Thụy Sĩ
  • 00:00 - 25/02
    St. Gallen
    vs
    Stade Ouchy
  • 00:00 - 25/02
    Yverdon
    vs
    Basel
  • 02:30 - 25/02
    Grasshopper
    vs
    Luzern
  • VĐQG Thái Lan
  • 18:00 - 24/02
    Buriram United
    vs
    BEC Tero Sasana
  • 18:30 - 24/02
    Prachuap Khiri Khan
    vs
    Khonkaen United
  • 19:00 - 24/02
    Port FC
    vs
    Trat FC
  • 20:00 - 24/02
    Chiangrai United
    vs
    Lamphun Warrior
  • VĐQG Indonesia
  • 15:00 - 24/02
    Persis Solo FC
    vs
    Persik Kediri
  • 19:00 - 24/02
    PSM Makassar
    vs
    Bali United
  • VĐQG Hy Lạp
  • 00:00 - 25/02
    Lamia
    vs
    AEK Athens
  • 00:30 - 25/02
    Panserraikos
    vs
    Atromitos Athens
  • QLD Premier League
  • 14:30 - 24/02
    Brisbane Roar (Youth)
    vs
    Brisbane City
  • 15:15 - 24/02
    Rochedale Rovers
    vs
    Redlands United FC
  • 15:30 - 24/02
    Peninsula Power
    vs
    Queensland Lions SC
  • India Sikkim S-League
  • 14:30 - 24/02
    Singling Sporting Club
    vs
    Thunderbolt North United
  • Northern NSW U20 League
  • 14:30 - 24/02
    Sutherland Sharks U20
    vs
    NWS Spirit FC U20
  • NSW Premier League
  • 15:00 - 24/02
    Hills Brumbies
    vs
    Western Sydney Wanderers AM
  • 15:00 - 24/02
    St George Saints
    vs
    Blacktown City Demons
  • VIC Premier League
  • 15:00 - 24/02
    Dandenong Thunder
    vs
    Heidelberg United
  • Victorian State League Division 1
  • 15:00 - 24/02
    Langwarrin
    vs
    North Geelong Warriors
  • Giao Hữu CLB
  • 15:00 - 24/02
    KAMAZ Naberezhnye Chelny
    vs
    Chernomorets Novorossiysk
  • 15:00 - 24/02
    FK Vitebsk
    vs
    FC Gomel
  • 15:00 - 24/02
    Orlova
    vs
    Vitkovice
  • 15:00 - 24/02
    Dinamo Minsk
    vs
    Ostrowitz
  • 15:00 - 24/02
    Energetik-BGU Minsk
    vs
    Smorgon FC
  • 15:30 - 24/02
    Neman Grodno
    vs
    Slutsksakhar Slutsk
  • 15:30 - 24/02
    FK Chayka Pesch
    vs
    Neftekhimik Nizhnekamsk
  • 16:00 - 24/02
    Fremantle City FC (W)
    vs
    Murdoch University Melville FC (W)
  • 16:00 - 24/02
    Legia Warszawa B
    vs
    Hutnik Warszawa
  • 16:00 - 24/02
    Brno B
    vs
    Slovan Rosice
  • 16:00 - 24/02
    FC Vratimov
    vs
    Frydlant
  • 16:00 - 24/02
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    vs
    Gornik II Zabrze
  • 16:00 - 24/02
    Sokol Hostoun
    vs
    SK Slany
  • 16:00 - 24/02
    Slavia Praha U19
    vs
    FK Kolin
  • 16:00 - 24/02
    SK Motorlet Praha
    vs
    FK Prepere
  • 16:00 - 24/02
    Pardubice B
    vs
    Zivanice
  • 16:15 - 24/02
    Spolana Neratovice
    vs
    Velke Hamry
  • 16:15 - 24/02
    FC Pisek
    vs
    MAS Taborsko B
  • 16:30 - 24/02
    Gedania Gdansk
    vs
    Stolem Gniewino
  • 16:30 - 24/02
    Zlinsko
    vs
    SK Prostejov
  • 16:30 - 24/02
    FK Pencin Turnov
    vs
    Jablonec B
  • 16:30 - 24/02
    Slovan Bratislava B
    vs
    SKF Sered
  • 17:00 - 24/02
    MOL Fehervar FC II
    vs
    Veszprem
  • 17:00 - 24/02
    Komarom VSE
    vs
    KFC Komarno
  • 17:00 - 24/02
    Hatvan
    vs
    RCO Agde
  • 17:00 - 24/02
    Martfui LSE
    vs
    Kiskunfelegyhazi HTK
  • 17:00 - 24/02
    Dorogi FC
    vs
    TJ Druzstevnik Vrakun
  • 17:00 - 24/02
    FC Szeged II
    vs
    Mohacs
  • 17:00 - 24/02
    HFK Olomouc
    vs
    Sokol Tasovice
  • 17:00 - 24/02
    SV Kuchl
    vs
    SV Wals-Grunau
  • 17:00 - 24/02
    Hranice KUNZ
    vs
    Tatran Vsechovice
  • 17:00 - 24/02
    Sieradz
    vs
    RKS Radomsko
  • 17:00 - 24/02
    TJ Start Brno
    vs
    Velke Mezirici
  • 17:00 - 24/02
    NK Brezice
    vs
    NK Svoboda Ljubljana
  • 17:00 - 24/02
    Powisle Dzierzgon
    vs
    Cartusia
  • 17:00 - 24/02
    AKS Busko Zdroj
    vs
    Korona II Kielce
  • 17:00 - 24/02
    Gjovik Lyn
    vs
    Ham-Kam
  • 17:00 - 24/02
    SV Wehen Wiesbaden
    vs
    TSV Schott Mainz
  • 17:00 - 24/02
    FC Saburtalo Tbilisi
    vs
    Gareji Sagarejo
  • 17:00 - 24/02
    Tatabanya
    vs
    Monori SE
  • 17:00 - 24/02
    FK Isloch Minsk
    vs
    Naftan Novopolock
  • 17:00 - 24/02
    Budaorsi SC
    vs
    ESMTK Budapest
  • 17:00 - 24/02
    Budapest Honved II
    vs
    III.Keruleti TUE
  • 17:00 - 24/02
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    vs
    Victoria Sulejowek
  • 17:00 - 24/02
    Viktoria Zizkov
    vs
    Viktoria Plzen B
  • 17:00 - 24/02
    Arsenal Ceska Lipa
    vs
    SK Slovan Varnsdorf
  • 17:00 - 24/02
    Lisen
    vs
    Vysocina jihlava
  • 17:00 - 24/02
    Cigand SE
    vs
    Hidasnemeti VSC
  • 17:00 - 24/02
    Usti nad Labem
    vs
    Marila Pribram
  • 17:00 - 24/02
    Tampines Rovers FC
    vs
    Young Lions
  • 17:00 - 24/02
    Sturm Graz/Stattegg (W)
    vs
    SVK Wildcats (W)
  • 17:00 - 24/02
    Sokol Brozany
    vs
    Povltava FA
  • 17:00 - 24/02
    Hodonin Sardice
    vs
    Bzenec
  • 17:00 - 24/02
    PEPO Lappeenranta
    vs
    Mypa
  • 17:00 - 24/02
    Ferencvarosi TC B
    vs
    Bekescsaba
  • 17:00 - 24/02
    SVG Reichenau
    vs
    WSG Swarovski Tirol B
  • 17:00 - 24/02
    FK Pohronie
    vs
    FK Podkonice
  • 17:00 - 24/02
    Nagykanizsai TE 1866
    vs
    Koprivnica
  • 17:00 - 24/02
    Slovan Velvary
    vs
    Preddie J
  • 17:00 - 24/02
    Korosladany MSK
    vs
    Debreceni VSC II
  • 17:30 - 24/02
    STK Samorin
    vs
    Povazska Bystrica
  • 18:00 - 24/02
    Banik Ostrava (W)
    vs
    AZS UJ Krakow (W)
  • 18:00 - 24/02
    GKS Belchatow
    vs
    Widzew Lodz II
  • 18:00 - 24/02
    Ljungskile
    vs
    FC Trollhattan
  • 18:00 - 24/02
    FC Velim
    vs
    Predni Kopanina
  • 18:00 - 24/02
    Polonia Warszawa
    vs
    KS Legionovia Legionowo
  • 18:00 - 24/02
    Stal Krasnik
    vs
    Swidniczanka Swidnik
  • 18:00 - 24/02
    Falkenberg
    vs
    Tvaakers IF
  • 18:00 - 24/02
    Zawisza Bydgoszcz SA
    vs
    Wda Swiecie
  • 18:00 - 24/02
    Eskilsminne IF
    vs
    BK Olympic
  • 18:00 - 24/02
    Garbarnia Krakow
    vs
    Unia Tarnow
  • 18:00 - 24/02
    Kauno Zalgiris
    vs
    NFA Kaunas
  • 18:00 - 24/02
    FC Belshina Babruisk
    vs
    Arsenal Dzyarzhynsk
  • 18:00 - 24/02
    First Vienna (W)
    vs
    Viktoria FC Szombathely (W)
  • 18:00 - 24/02
    Perth SC (W)
    vs
    Subiaco AFC (W)
  • 18:00 - 24/02
    KS Wieczysta Krakow
    vs
    Rekord Bielsko-Biala
  • 18:00 - 24/02
    BK Frem
    vs
    HIK
  • 18:00 - 24/02
    Shakhter Soligorsk
    vs
    Dinamo Brest
  • 18:00 - 24/02
    Unia Turza Slaska
    vs
    Frydek-Mistek
  • 18:00 - 24/02
    Sotra
    vs
    Sandvikens
  • 18:00 - 24/02
    HB Koge (W)
    vs
    Boldklubben AF 1893 (W)
  • 18:00 - 24/02
    Brabrand
    vs
    Thisted FC
  • 18:00 - 24/02
    Nurnberg (Youth)
    vs
    Vfr Aalen
  • 18:30 - 24/02
    Loko Vltavin
    vs
    SK Kladno
  • 18:30 - 24/02
    Ishoj IF
    vs
    Bronshoj
  • 19:00 - 24/02
    SAK Klagenfurt
    vs
    Wolfsberger AC Amateure
  • 19:00 - 24/02
    Tarup Paarup IF
    vs
    Naesby
  • 19:00 - 24/02
    Assyriska
    vs
    Enskede IK
  • 19:00 - 24/02
    FK Gornji Rahic
    vs
    Sloboda
  • 19:00 - 24/02
    Jonkopings Sodra IF
    vs
    Lindome GIF
  • 19:00 - 24/02
    Fana
    vs
    Loddefjord
  • 19:00 - 24/02
    Lunds BK
    vs
    Hassleholms IF
  • 19:00 - 24/02
    Tatran Presov
    vs
    Tatran LM
  • 19:00 - 24/02
    FC Rosengard
    vs
    IFK Trelleborg
  • 19:00 - 24/02
    OK castkovce
    vs
    MSK Puchov
  • 19:00 - 24/02
    Hodmezovasarhely FC
    vs
    CA Oradea
  • 19:00 - 24/02
    Suduva
    vs
    Jelgava
  • 19:00 - 24/02
    Blansko
    vs
    Unicov
  • 19:00 - 24/02
    Angelholms FF
    vs
    IFK Hassleholm
  • 19:00 - 24/02
    Holbaek
    vs
    Næstved IF 2
  • 19:00 - 24/02
    ND Beltinci
    vs
    NK Fuzinar
  • 19:00 - 24/02
    TJ Tatran Bohunice
    vs
    Slavoj Polna
  • 19:00 - 24/02
    FC Memmingen
    vs
    TSV Schwaben Augsburg
  • 19:00 - 24/02
    Aasane (W)
    vs
    SK Brann (W)
  • 19:00 - 24/02
    IFK Kalmar (W)
    vs
    Vaxjo (W)
  • 19:00 - 24/02
    Lyn Oslo
    vs
    Notodden FK
  • 19:00 - 24/02
    Ngezi Platinum
    vs
    Dynamos FC
  • 19:00 - 24/02
    Valasske Mezirici
    vs
    Nove Sady
  • 19:00 - 24/02
    NK Nafta
    vs
    NK Polet Sv Martin
  • 19:00 - 24/02
    Stabaek (W)
    vs
    Roa (W)
  • 19:00 - 24/02
    Wacker Burghausen
    vs
    SV Schalding Heining
  • 19:30 - 24/02
    Slavia Mozyr
    vs
    Volna Pinsk
  • 19:30 - 24/02
    MFK Vranov nad Topou
    vs
    Slavoj Trebisov
  • 19:45 - 24/02
    Metta/LU Riga
    vs
    Siauliai
  • 19:45 - 24/02
    Stuttgarter Kickers
    vs
    Wurzburger Kickers
  • 19:45 - 24/02
    Mjondalen IF
    vs
    Honefoss BK
  • 19:45 - 24/02
    Pitea IF
    vs
    Umea FC
  • 19:45 - 24/02
    Vasalunds IF
    vs
    FC Stockholm Internazionale
  • 20:00 - 24/02
    SG Sonnenhof Grossaspach
    vs
    FSV Mainz 05 (Youth)
  • 20:00 - 24/02
    Eger SE
    vs
    FTC Filakovo
  • 20:00 - 24/02
    Sandvikens IF
    vs
    IFK Stocksund
  • 20:00 - 24/02
    Uhersky Brod
    vs
    FC Vsetin
  • 20:00 - 24/02
    Andelsbuch
    vs
    SC Sopron
  • 20:00 - 24/02
    Hobro IK 2
    vs
    Vegar
  • 20:00 - 24/02
    Young Boys FD
    vs
    Holstebro BK
  • 20:00 - 24/02
    FC 08 Hombrug
    vs
    Eintracht Frankfurt (Youth)
  • 20:00 - 24/02
    Slavia Kromeriz
    vs
    Zlin B
  • 20:00 - 24/02
    Wiener Viktoria
    vs
    SV Donau
  • 20:00 - 24/02
    Brann 2
    vs
    Viking B
  • 20:00 - 24/02
    TJ Spartak Myjava
    vs
    Vyskov
  • 20:00 - 24/02
    Elana Torun
    vs
    Pelikan Lowicz
  • 20:00 - 24/02
    Brno
    vs
    Sigma Olomouc B
  • 20:15 - 24/02
    Jyvaskyla JK
    vs
    FC Vaajakoski
  • 20:30 - 24/02
    Rakow Czestochowa 2
    vs
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
  • 20:30 - 24/02
    Slovan Liberec II
    vs
    Dukla Praha B
  • 20:30 - 24/02
    IFK Norrkoping DFK (W)
    vs
    Husqvarna (W)
  • 20:30 - 24/02
    FC Minsk
    vs
    BATE Borisov
  • 21:00 - 24/02
    Viking
    vs
    Tromso IL
  • 21:00 - 24/02
    Start Kristiansand
    vs
    Egersunds IK
  • 21:00 - 24/02
    SV Wienerberger
    vs
    ASV Vosendorf
  • 21:00 - 24/02
    Nordstrand
    vs
    FK Arendal
  • 21:00 - 24/02
    CSKA Moscow
    vs
    Dynamo Moscow
  • 21:00 - 24/02
    Zdar nad Sazavou
    vs
    Hlinsko
  • 21:00 - 24/02
    Lyn (W)
    vs
    Fortuna Alesund (W)
  • 21:00 - 24/02
    Torslanda IK
    vs
    Ahlafors IF
  • 21:00 - 24/02
    Trenkwalder Admira (Youth)
    vs
    SV Leobendorf
  • 21:00 - 24/02
    NK Primorje
    vs
    NK Brinje Grosuplje
  • 21:00 - 24/02
    Riga FC
    vs
    Roskilde
  • 21:00 - 24/02
    AIK Solna (W)
    vs
    Trelleborgs FF (W)
  • 21:00 - 24/02
    Rostov FK
    vs
    Lokomotiv Moscow
  • 21:00 - 24/02
    TPV Tampere
    vs
    SJK Akatemia
  • 22:00 - 24/02
    Jiskra Usti nad Orlici
    vs
    Vrchovina
  • 22:00 - 24/02
    Haugesund
    vs
    Bryne
  • 22:00 - 24/02
    USV St. Anna
    vs
    SV Wildon
  • 22:30 - 24/02
    FK Graffin Vlasim
    vs
    Chrudim
  • 22:30 - 24/02
    SC Znojmo
    vs
    Stara Rise
  • 22:59 - 24/02
    GKS Gornik Leczna (W)
    vs
    Stomil Olsztyn (W)
  • 22:59 - 24/02
    Ceske Budejovice B
    vs
    Banik Most-Sous
  • 22:59 - 24/02
    CK United FC U20
    vs
    Wexford FC U20
  • 23:30 - 24/02
    Luders Dov
    vs
    Neuberg
  • 23:30 - 24/02
    Atlantis
    vs
    JaPS
  • 01:00 - 25/02
    Grorud
    vs
    Eidsvold Turn
  • 01:30 - 25/02
    Asker
    vs
    Oppsal
  • Australia NSW Super League
  • 15:00 - 24/02
    SD Raiders FC
    vs
    Mt Druitt Town Rangers FC
  • 15:00 - 24/02
    Dulwich Hill SC
    vs
    Bulls Academy
  • 15:00 - 24/02
    Dunbar Rovers FC
    vs
    Blacktown Spartans
  • 15:00 - 24/02
    Macarthur Rams
    vs
    Nepean Football Club
  • 15:00 - 24/02
    University NSW
    vs
    Inter Lions
  • Australia Northern NSW League
  • 15:00 - 24/02
    Lake Macquarie
    vs
    Lambton Jarvis
  • Australia New South Wales League 2
  • 15:00 - 24/02
    South Coast Flame FC
    vs
    PCYC Parramatta Eagles
  • 15:00 - 24/02
    Prospect United Soccer Club
    vs
    Mounties Wanderers
  • Australia Queensland Leagues
  • 15:00 - 24/02
    Mitchelton FC
    vs
    Broadbeach United
  • 15:00 - 24/02
    Brisbane Strikers
    vs
    SWQ Thunder
  • 15:30 - 24/02
    Logan Lightning
    vs
    Southside Eagles
  • South Africa Reserve League
  • 15:00 - 24/02
    Supersport United Reserves
    vs
    Chippa United Reserves
  • 15:00 - 24/02
    Golden Arrows Reserves
    vs
    Moroka Swallows Reserves
  • 17:00 - 24/02
    Polokwane City Reserves
    vs
    Stellenbosch FC Reserves
  • 17:00 - 24/02
    Royal AM Reserves
    vs
    Orlando Pirates Reserves
  • Indonesia Super League U20
  • 15:00 - 24/02
    Persita Tangerang U20
    vs
    Bhayangkara FC U20
  • 15:00 - 24/02
    Persis Solo U20
    vs
    Bali United U20
  • Australia NSW Womens League
  • 15:00 - 24/02
    Adamstown Rosebud (W)
    vs
    Newcastle Olympic FC (W)
  • Giao Hữu Quốc Tế
  • 15:00 - 24/02
    Kosovo (W)
    vs
    Estonia (W)
  • 15:00 - 24/02
    Russia (W) U19
    vs
    Serbia (W) U19
  • 17:00 - 24/02
    Poland (W) U19
    vs
    Austria (W) U19
  • 18:00 - 24/02
    Norway (W) U19
    vs
    Italy (W) U19
  • 18:00 - 24/02
    Turkey (W) U19
    vs
    Slovakia (W) U19
  • 19:00 - 24/02
    Portugal (W) U19
    vs
    Hungary (W) U19
  • 19:00 - 24/02
    Wales (W) U19
    vs
    Scotland (W) U19
  • 20:00 - 24/02
    Sweden (W) U19
    vs
    Denmark (W) U19
  • 20:05 - 24/02
    Philippines (W)
    vs
    Scotland (W)
  • 20:30 - 24/02
    India (W)
    vs
    China Hong Kong (W)
  • 20:30 - 24/02
    Switzerland (W) U17
    vs
    Germany (W) U17
  • 01:00 - 25/02
    Czech (W)
    vs
    South Korea (W)
  • 01:30 - 25/02
    Slovenia (W)
    vs
    Finland (W)
  • 03:00 - 25/02
    Bolivia (W)
    vs
    Peru (W)
  • V.League 2
  • 15:00 - 24/02
    Huda Hue
    vs
    Binh Phuoc
  • Australia NPL Queensland U23
  • 15:15 - 24/02
    Sunshine Coast Wanderers U23
    vs
    Gold Coast United U23
  • Turkey A2 League U19
  • 15:30 - 24/02
    Alanyaspor U19
    vs
    Istanbulspor U19
  • 16:00 - 24/02
    Fatih Karagumruk U19
    vs
    Eskisehirspor U19
  • 16:00 - 24/02
    Goztepe U19
    vs
    Umraniyespor U19
  • 16:00 - 24/02
    Sakaryaspor U19
    vs
    Pendikspor U19
  • 16:00 - 24/02
    Manisa Belediyespor U19
    vs
    Adanaspor U19
  • 16:00 - 24/02
    Caykur Rizespor U19
    vs
    Keciorengucu U19
  • 16:00 - 24/02
    Bodrumspor U19
    vs
    Denizlispor U19
  • Cambodia League 2
  • 15:45 - 24/02
    Ministry of Interior FA
    vs
    Siem Reap
  • Vòng Loại Olympic Nữ 2024
  • 16:00 - 24/02
    Uzbekistan (W)
    vs
    Australia (W)
  • 20:00 - 24/02
    North Korea (W)
    vs
    Japan (W)
  • Hungary U19 A League
  • 16:00 - 24/02
    Ferencvarosi U19
    vs
    Vasas U19
  • Algeria U20 Youth League
  • 16:00 - 24/02
    MC El Bayadh U21
    vs
    MC Alger U21
  • 17:00 - 24/02
    MCB Oued Sly U21
    vs
    WA Boufarik U21
  • 17:00 - 24/02
    Olympique Medea U21
    vs
    SKAF Khemis Miliana U21
  • 17:00 - 24/02
    WA Mostaganem U21
    vs
    RC Kouba U21
  • 17:00 - 24/02
    JS Bordj Menaiel U21
    vs
    ES Sour Ghozlane U21
  • 17:00 - 24/02
    USM Annaba U21
    vs
    Olympique Akbou U21
  • 17:00 - 24/02
    NRB Teleghma U21
    vs
    AS Ain Mlila U21
  • 17:00 - 24/02
    ESM Kolea U21
    vs
    NA Hussein Dey U21
  • 17:00 - 24/02
    MSP Batna U21
    vs
    USM El Harrach U21
  • 17:00 - 24/02
    JS Guir U21
    vs
    ES Mostaganem U21
  • 17:00 - 24/02
    CR Temouchent U21
    vs
    JSM Tiaret U21
  • 17:00 - 24/02
    MC EI Eulma U21
    vs
    AS Khroub U21
  • 17:00 - 24/02
    GC Mascara U21
    vs
    RC Arba U21
  • Israel Youth League
  • 16:00 - 24/02
    Maccabi Neve Yosef U19
    vs
    Hapoel Herzliya U19
  • 16:00 - 24/02
    Hapoel Haifa U19
    vs
    Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
  • 16:00 - 24/02
    Bnei Sakhnin U19
    vs
    Maccabi Netanya U19
  • 16:00 - 24/02
    Maccabi Herzliya U19
    vs
    Hapoel Akko U19
  • 16:00 - 24/02
    Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
    vs
    Hapoel Afula U19
  • 17:10 - 24/02
    Ashdod MS U19
    vs
    Hapoel Hadera U19
  • 17:15 - 24/02
    Maccabi Tel Aviv Shachar U19
    vs
    Hapoel Raanana Roei U19
  • 17:20 - 24/02
    Maccabi Haifa U19
    vs
    Maccabi Petach Tikva U19
  • 17:30 - 24/02
    Hapoel Tel Aviv U19
    vs
    Hapoel Beer Sheva U19
  • 18:00 - 24/02
    Hapoel Kiryat Shmona U19
    vs
    Hapoel Kfar Saba U19
  • 18:50 - 24/02
    Hapoel Umm al-Fahm U19
    vs
    Maccabi Achi Nazareth U19
  • Hạng 2 Romania
  • 16:00 - 24/02
    Corvinul Hunedoara
    vs
    CSM Slatina
  • 16:00 - 24/02
    ACS Dumbravita
    vs
    FC Unirea 2004 Slobozia
  • 16:00 - 24/02
    Scolar Resita
    vs
    CSA Steaua Bucuresti
  • 16:00 - 24/02
    CS Mioveni
    vs
    Alexandria
  • 16:00 - 24/02
    Tunari
    vs
    Unirea Dej
  • 16:30 - 24/02
    Chindia Targoviste
    vs
    Metaloglobus
  • Australia Queensland Women
  • 16:00 - 24/02
    Queensland Lions(W)
    vs
    Gold Coast city (W)
  • 16:00 - 24/02
    Brisbane Olympic (W)
    vs
    Mitchelton (W)
  • Kenya Cup
  • 16:00 - 24/02
    FC Talanta
    vs
    Bungoma Superstars
  • 17:00 - 24/02
    Compel FC
    vs
    Kajiado
  • 19:15 - 24/02
    Kenya Police FC
    vs
    Posta Rangers
  • Ngoại Hạng Bangladesh
  • 16:00 - 24/02
    Brothers Union
    vs
    Bangladesh Police Club
  • 16:00 - 24/02
    Chittagong Abahani
    vs
    Fortis Limited
  • Hungary U19 2nd Division
  • 16:00 - 24/02
    BVSC Zuglo U19
    vs
    Ujpest FC U19
  • India Santosh Trophy
  • 16:00 - 24/02
    Maharashtra FA
    vs
    All Manipur FA
  • 20:30 - 24/02
    Delhi SA
    vs
    Railways FC
  • Croatia U19 League
  • 16:00 - 24/02
    Kustosija U19
    vs
    HNK Gorica U19
  • 20:00 - 24/02
    Dinamo Zagreb U19
    vs
    Rijeka U19
  • 20:00 - 24/02
    Zagreb locomotive U19
    vs
    HNK Sibenik U19
  • Vietnam Championship U19
  • 16:00 - 24/02
    Thanh Hoa U19
    vs
    T T Hanoi U19
  • 16:00 - 24/02
    Khatoco Khanh Hoa U19
    vs
    Binh Phuoc U19
  • Australia NPL Victoria U23
  • 16:00 - 24/02
    Port Melbourne U23
    vs
    Moreland City U23
  • International Development s Cup
  • 16:20 - 24/02
    Russia U16
    vs
    Kazakhstan U17
  • 18:40 - 24/02
    Uzbekistan U17
    vs
    Belarus U16
  • 21:00 - 24/02
    Belarus U17
    vs
    Russia U17
  • UEFA European Women
  • 17:00 - 24/02
    Northern Ireland (W) U17
    vs
    Luxembourg U17 (W)
  • 18:00 - 24/02
    Portugal (W) U17
    vs
    Kosovo U17(W)
  • 22:59 - 24/02
    Finland (W) U17
    vs
    Iceland (W) U17
  • Poland Division 2
  • 17:00 - 24/02
    Olimpia Elblag
    vs
    Skra Czestochowa
  • 18:00 - 24/02
    Lech II Poznan
    vs
    Olimpia Grudziadz
  • 18:45 - 24/02
    Kotwica Kolobrzeg
    vs
    Chojniczanka Chojnice
  • 19:00 - 24/02
    Hutnik Krakow
    vs
    GKS Jastrzebie
  • 00:00 - 25/02
    KP Calisia Kalisz
    vs
    Pogon Siedlce
  • 01:30 - 25/02
    Sandecja Nowy Sacz
    vs
    Zaglebie Lubin B
  • Vô địch Trẻ Ý
  • 17:00 - 24/02
    Empoli U20
    vs
    Lecce U19
  • 17:00 - 24/02
    Fiorentina U20
    vs
    Bologna U20
  • 17:00 - 24/02
    Torino U20
    vs
    Atalanta U20
  • 17:00 - 24/02
    Verona U20
    vs
    Juventus U20
  • 19:00 - 24/02
    AC Milan U20
    vs
    Inter Milan U20
  • 19:00 - 24/02
    Frosinone U20
    vs
    Cagliari U19
  • 21:00 - 24/02
    Sampdoria Youth
    vs
    S.S.D. Monza 1912 Youth
  • Greece U19
  • 17:00 - 24/02
    Panaitolikos U19
    vs
    PAOK Saloniki U19
  • 20:00 - 24/02
    AE Kifisias U19
    vs
    Panathinaikos U19
  • 20:30 - 24/02
    Aris Thessaloniki U19
    vs
    Volos Nps U19
  • 20:30 - 24/02
    PAS Lamia U19
    vs
    AEK Athens U19
  • Italian Youth League B
  • 17:00 - 24/02
    FC Sudtirol Youth
    vs
    Udinese U20
  • 17:00 - 24/02
    Ascoli Youth
    vs
    Benevento (Youth)
  • 17:00 - 24/02
    Crotone U19
    vs
    Sha LAN U19
  • 17:00 - 24/02
    Ternana u20
    vs
    Virtus Entella U20
  • 17:30 - 24/02
    Pisa U19
    vs
    Cesena U20
  • 20:30 - 24/02
    Alessandria Youth
    vs
    Parma U20
  • 20:30 - 24/02
    Brescia U20
    vs
    Vicenza U20
  • 20:30 - 24/02
    FeralpiSalo Youth
    vs
    Como U20
  • 20:30 - 24/02
    Padova U19
    vs
    Cittadella U20
  • 20:30 - 24/02
    Reggiana U20
    vs
    Venezia F.C. Youth
  • 20:30 - 24/02
    Renate U19
    vs
    US Cremonese U20
  • 20:30 - 24/02
    Bari U19
    vs
    Pescara Youth
  • 20:30 - 24/02
    Monopoli Youth
    vs
    Cosenza Calcio Youth
  • 20:30 - 24/02
    Napoli Youth
    vs
    Spezia U20
  • 20:30 - 24/02
    Palermo U20
    vs
    Perugia Youth
  • 21:00 - 24/02
    AlbinoLeffe Youth
    vs
    Spal U19
  • Germany Youth U19 League
  • 17:00 - 24/02
    Hamburger SV U19
    vs
    RB LeipzigU19
  • 17:00 - 24/02
    Bayern Munchen U19
    vs
    Hoffenheim U19
  • 19:00 - 24/02
    Augsburg U19
    vs
    VfB Stuttgart U19
  • 19:00 - 24/02
    Greuther Furth U19
    vs
    FC Heidenheim U19
  • 19:00 - 24/02
    Ingolstadt U19
    vs
    TSV 1860 Munchen U19
  • 19:00 - 24/02
    SV Sandhausen U19
    vs
    FSV Mainz 05 U19
  • 19:00 - 24/02
    Carl Zeiss Jena U19
    vs
    Dynamo Dresden U19
  • 19:00 - 24/02
    Werder Bremen U19
    vs
    Hannover 96 U19
  • 19:00 - 24/02
    VfL Wolfsburg U19
    vs
    VfL Osnabruck U19
  • 20:00 - 24/02
    Hansa Rostock U19
    vs
    Union Berlin U19
  • 20:00 - 24/02
    St. Pauli U19
    vs
    Hertha Berlin U19
  • 20:00 - 24/02
    Nurnberg U19
    vs
    Karlsruher SC U19
  • 00:30 - 25/02
    SC Verl U19
    vs
    Wuppertaler SV Borussia U19
  • Hạng 2 Phần Lan
  • 17:00 - 24/02
    MP MIKELI
    vs
    JIPPO
  • 20:00 - 24/02
    SalPa
    vs
    TPS Turku
  • Slovakia I Liga Women
  • 17:00 - 24/02
    MFK Ruzomberok (W)
    vs
    Dukla Banska Bystrica (W)
  • 22:00 - 24/02
    SKF Zilina (W)
    vs
    AS Trencin (W)
  • 22:59 - 24/02
    FC Petrzalka (W)
    vs
    MFK Topolcany (W)
  • Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 24/02
    Bandirmaspor
    vs
    Umraniyespor
  • 20:00 - 24/02
    Corum Belediyespor
    vs
    Bodrumspor
  • 22:59 - 24/02
    Adanaspor
    vs
    Goztepe
  • Finland League Cup
  • 17:30 - 24/02
    Ekenas IF Fotboll
    vs
    Gnistan Helsinki
  • 19:45 - 24/02
    SJK Seinajoen
    vs
    Ilves Tampere
  • 20:00 - 24/02
    KuPs
    vs
    AC Oulu
  • 22:59 - 24/02
    Vaasa VPS
    vs
    FC Haka
  • Thai League 2
  • 17:30 - 24/02
    Customs Department FC
    vs
    Chiangmai FC
  • 18:00 - 24/02
    Phrae United FC
    vs
    Pattaya Discovery United FC
  • 18:30 - 24/02
    Singha GB Kanchanaburi
    vs
    Lampang FC
  • 19:00 - 24/02
    Ayutthaya United
    vs
    Samut Prakan City
  • VĐQG Bulgaria
  • 17:45 - 24/02
    Lokomotiv Plovdiv
    vs
    FC Hebar Pazardzhik
  • 20:15 - 24/02
    Cherno More Varna
    vs
    CSKA Sofia
  • 22:45 - 24/02
    Levski Sofia
    vs
    Arda
  • Hạng 2 Bồ Đào Nha
  • 18:00 - 24/02
    CD Tondela
    vs
    Uniao Leiria
  • 21:00 - 24/02
    Santa Clara
    vs
    Oliveirense
  • 22:30 - 24/02
    Porto B
    vs
    Leixoes
  • 22:30 - 24/02
    Nacional da Madeira
    vs
    Penafiel
  • 01:00 - 25/02
    SL Benfica B
    vs
    Vilaverdense
  • Cúp Khu vực Đức
  • 18:00 - 24/02
    FC Teutonia 05
    vs
    Holstein Kiel II
  • 19:00 - 24/02
    Phonix Lubeck
    vs
    TuS Blau-Weiss Lohne
  • 19:00 - 24/02
    Energie Cottbus
    vs
    Berliner AK 07
  • 19:00 - 24/02
    FSV luckenwalde
    vs
    Carl Zeiss Jena
  • 19:00 - 24/02
    Hannover 96 Am
    vs
    ETSV Weiche Flensburg
  • 20:00 - 24/02
    Wiedenbruck
    vs
    Bocholt FC
  • 20:00 - 24/02
    TSV Buchbach
    vs
    Eintracht Bamberg
  • 20:00 - 24/02
    Turkgucu Munchen
    vs
    TSV Aubstadt
  • 20:00 - 24/02
    Schweinfurt 05 FC
    vs
    DJK Vilzing
  • 20:00 - 24/02
    Viktoria Aschaffenburg
    vs
    Bayern Munchen (Youth)
  • 20:00 - 24/02
    Hansa Rostock II
    vs
    Zwickau
  • 20:00 - 24/02
    SV Rodinghausen
    vs
    Schalke 04 (Youth)
  • 20:00 - 24/02
    Wegberg-Beeck
    vs
    Wuppertaler
  • 20:00 - 24/02
    SV Lippstadt
    vs
    Fortuna Koln
  • 20:00 - 24/02
    Koln Am
    vs
    Monchengladbach AM.
  • 20:00 - 24/02
    Alemannia Aachen
    vs
    Gutersloh
  • 20:00 - 24/02
    TSG Balingen
    vs
    TSV Steinbach Haiger
  • 20:00 - 24/02
    SG Barockstadt
    vs
    Freiberg
  • 21:00 - 24/02
    SV Meppen
    vs
    SSV Jeddeloh
  • 22:00 - 24/02
    Rot-Weiss Erfurt
    vs
    VSG Altglienicke
  • Portugal U23
  • 18:00 - 24/02
    Braga U23
    vs
    Rio Ave U23
  • Turkiye Lig3
  • 18:00 - 24/02
    Bukaspor
    vs
    Ankarademirspor
  • 18:00 - 24/02
    Utkoi
    vs
    Iskenderun FK
  • Ngoại Hạng Azerbaijan
  • 18:00 - 24/02
    Turan Tovuz
    vs
    FC Neftci Baku
  • 20:30 - 24/02
    Sabail
    vs
    Sabah FK Baku
  • Turkey 3. Ligi B
  • 18:00 - 24/02
    Kepez Belediyespor
    vs
    Karabuk Idman
  • 18:00 - 24/02
    Akhisar Bld.Geng
    vs
    Anadolu Selcukluspor
  • 18:00 - 24/02
    Cankaya FK
    vs
    Sebat Genclikspor
  • 18:00 - 24/02
    Sultanbeyli
    vs
    Adana 1954
  • I-League
  • 18:00 - 24/02
    Inter Kashi
    vs
    Real Kashmir
  • 20:30 - 24/02
    Churchill Brothers
    vs
    Gokulam Kerala FC
  • Iceland League Cup
  • 18:00 - 24/02
    Valur Reykjavik
    vs
    Fram Reykjavik
  • 20:00 - 24/02
    Fylkir
    vs
    IR Reykjavik
  • 21:00 - 24/02
    Throttur Reykjavik
    vs
    IBV Vestmannaeyjar
  • 21:00 - 24/02
    Akranes
    vs
    Dalvik Reynir
  • 22:00 - 24/02
    HK Kopavogs
    vs
    Thor Akureyri
  • 22:00 - 24/02
    Vikingur Reykjavik
    vs
    KA Akureyri
  • 22:59 - 24/02
    Grindavik
    vs
    Vestri
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 18:00 - 24/02
    Cordoba B
    vs
    CD Utrera
  • 18:30 - 24/02
    Elche CF Ilicitano
    vs
    Athletic Torrellano
  • 18:30 - 24/02
    Huetor Tajar
    vs
    Atletico Melilla
  • 19:30 - 24/02
    UD Tamaraceite
    vs
    Marino
  • 21:00 - 24/02
    Castellon B
    vs
    Villarreal C
  • 21:30 - 24/02
    Pamplona
    vs
    Alesves
  • 22:00 - 24/02
    UDC Txantrea KKE
    vs
    CA Cirbonero
  • 22:00 - 24/02
    CD Subiza
    vs
    Beti Kozkor KE
  • 22:00 - 24/02
    Lagunak
    vs
    CD Cantolagua
  • 22:00 - 24/02
    UCD Burlades
    vs
    CD Beti Onak
  • 22:00 - 24/02
    Bidzala
    vs
    Pena Sport
  • 22:00 - 24/02
    CD Huarte
    vs
    CD Lerines
  • 22:00 - 24/02
    Constancia
    vs
    CE Mercadal
  • 22:00 - 24/02
    UD Arenal
    vs
    CD Binissalem
  • 22:00 - 24/02
    Colegios Diocesanos
    vs
    CD Cristo Atletico
  • 22:00 - 24/02
    CD Roda
    vs
    Gandia
  • 22:00 - 24/02
    Leganes B
    vs
    CU Collado Villalba
  • 22:00 - 24/02
    Alcorcon B
    vs
    Villanueva del Pardillo
  • 22:00 - 24/02
    UD Ibarra
    vs
    Lanzarote
  • 22:30 - 24/02
    Montecasillas FC
    vs
    At. Pulpileno
  • 22:30 - 24/02
    Alcantarilla
    vs
    Balsicas Atletico
  • 22:30 - 24/02
    Villaralbo CF
    vs
    Real Avila CF
  • 22:30 - 24/02
    SD Beasain
    vs
    Anaitasuna
  • 22:30 - 24/02
    Pasaia KE
    vs
    Alaves C
  • 22:30 - 24/02
    CD Ardoi Draw
    vs
    CD Cortes
  • 22:30 - 24/02
    CD Oberena
    vs
    Avance Ezcabarte
  • 22:30 - 24/02
    Santanyi
    vs
    Ibiza Islas Pitiusas
  • 22:30 - 24/02
    CD Manacor
    vs
    CF Soller
  • 22:30 - 24/02
    UD Rayo Ibense
    vs
    Jove Espanol
  • 22:30 - 24/02
    CD Touring
    vs
    CD Basconia
  • 22:30 - 24/02
    UC Cartes
    vs
    Atletico Albericia
  • 22:30 - 24/02
    U.M. Escobedo
    vs
    CD Bezana
  • 22:30 - 24/02
    UD Poblense
    vs
    CE Felanitx
  • 22:59 - 24/02
    CD Lagun Onak
    vs
    Leioa
  • 22:59 - 24/02
    CD Padura
    vs
    Anorga
  • 22:59 - 24/02
    Atletico Astorga
    vs
    Ponferradina B
  • 22:59 - 24/02
    Burgos Promesas
    vs
    CD Mirandes B
  • 22:59 - 24/02
    CyD Leonesa Jupiter Leones B
    vs
    CD Becerril
  • 22:59 - 24/02
    Pobla De Mafumet CF
    vs
    CF Reus Deportiu
  • 23:30 - 24/02
    UD Collerense
    vs
    Inter Manacor
  • 23:30 - 24/02
    CD Huetor Vega
    vs
    Malaga City
  • 23:30 - 24/02
    Cultural de Durango
    vs
    Urduliz FT
  • 23:30 - 24/02
    UD Ourense
    vs
    Gran Pena
  • 23:30 - 24/02
    CD Union Sur Yaiza
    vs
    CD Santa Ursula
  • 23:30 - 24/02
    Samanod
    vs
    SD Laredo
  • 23:30 - 24/02
    Ceuta B
    vs
    AD Cartaya
  • 23:30 - 24/02
    Oyonesa Tudelano
    vs
    Casalarreina
  • 00:00 - 25/02
    Xerez Deportivo
    vs
    Conil CF
  • 00:00 - 25/02
    Herbania
    vs
    CD Buzanada
  • 00:00 - 25/02
    CS Puertollano
    vs
    CP Villarrobledo
  • 00:30 - 25/02
    CF San Bartolome
    vs
    Las Palmas Atletico
  • 00:30 - 25/02
    Lorca Deportiva FC
    vs
    Murcia B
  • Ngoại Hạng Iraq
  • 18:00 - 24/02
    Naft Al Junoob
    vs
    Zakho
  • 18:00 - 24/02
    Al-Naft
    vs
    AL Minaa
  • 20:30 - 24/02
    Al Zawraa
    vs
    Al Karkh
  • 22:59 - 24/02
    Al Shorta
    vs
    AI Kahrabaa
  • Northern German state premier league - bayern
  • 18:00 - 24/02
    SV Empor Berlin
    vs
    FC Blaus Weiss 90 Berlin
  • 20:00 - 24/02
    VSG Altglienicke II
    vs
    Reinickendorfer Fuchse
  • VĐQG Campuchia
  • 18:00 - 24/02
    ISI Dangkor Senchey FC
    vs
    Svay Rieng FC
  • 18:00 - 24/02
    Nagaworld FC
    vs
    Phnom Penh FC
  • Spain Segunda Women
  • 18:00 - 24/02
    Fundacion CD Tenerife (W)
    vs
    Elche (W)
  • 18:00 - 24/02
    Rayo Vallecano (W)
    vs
    Espanyol B (W)
  • 18:30 - 24/02
    Bizkerre (W)
    vs
    Viajes Interrias FF (W)
  • 22:00 - 24/02
    Cordoba (W)
    vs
    CD Guiniguada Apolinario (W)
  • 22:00 - 24/02
    Cacereno B (W)
    vs
    Levante B (W)
  • Spain Youth League
  • 18:00 - 24/02
    Real Madrid U19
    vs
    Union Adarve U19
  • 18:00 - 24/02
    Arucas CF U19
    vs
    CD Sobradillo U19
  • 18:00 - 24/02
    Mallorca U19
    vs
    Huesca U19
  • 18:00 - 24/02
    Barcelona U19
    vs
    Real Zaragoza U19
  • 18:30 - 24/02
    Arosa U19
    vs
    Compostela U19
  • 18:30 - 24/02
    Eibar U19
    vs
    CD Vasconia U19
  • 18:30 - 24/02
    Santutxu U19
    vs
    Antiguoko KE U19
  • 21:00 - 24/02
    Lugo U19
    vs
    Verina CF U19
  • 22:00 - 24/02
    Villarreal U19
    vs
    UCAM Murcia U19
  • 22:00 - 24/02
    Almeria U19
    vs
    Xerez Deportivo U19
  • 22:00 - 24/02
    Atletico Madrileno U19
    vs
    Real Murcia U19
  • 22:00 - 24/02
    Sabadell U19
    vs
    Platges de Calvia U19
  • 22:00 - 24/02
    Albacete U19
    vs
    Elche U19
  • 22:00 - 24/02
    Racing Zaragoza U19
    vs
    EF Gava U19
  • 22:00 - 24/02
    Covadonga U19
    vs
    Coruxo U19
  • 22:15 - 24/02
    Numancia U19
    vs
    CF Rayo Majadahonda U19
  • 22:30 - 24/02
    Rayo Vallecano U19
    vs
    UD San Sebastian Reyes U19
  • 22:30 - 24/02
    Kelme CF U19
    vs
    EFB Miguelturra U19
  • 00:00 - 25/02
    CD Julio Suarez U19
    vs
    UD San Fernando U19
  • Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
  • 18:00 - 24/02
    Gil Vicente U19
    vs
    Maritimo U19
  • 18:00 - 24/02
    FC Porto U19
    vs
    Sporting Lisbon U19
  • 18:00 - 24/02
    Vizela U19
    vs
    Rio Ave U19
  • 19:00 - 24/02
    Luxita U19
    vs
    Academica Coimbra U19
  • 21:00 - 24/02
    CD Fatima U19
    vs
    Caldas SC U19
  • 22:00 - 24/02
    Nogueirense U19
    vs
    Feirense U19
  • 22:00 - 24/02
    AC Marinhense U19
    vs
    CD Gouveia U19
  • 22:00 - 24/02
    Lank Vilaverdense U19
    vs
    Braganca U19
  • 22:00 - 24/02
    Valadares Gaia FC U19
    vs
    Salgueiros U19
  • 22:00 - 24/02
    Tondela U19
    vs
    Casa Pia AC U19
  • 22:00 - 24/02
    Associacao Naval U19
    vs
    Anadia FC U19
  • 22:00 - 24/02
    Sanjoanense U19
    vs
    Amarante U19
  • 22:00 - 24/02
    Leixoes U19
    vs
    SC Espinho U19
  • 22:00 - 24/02
    Aves U19
    vs
    Moreirense U19
  • 22:00 - 24/02
    FafeU19
    vs
    Merelinense U19
  • 22:00 - 24/02
    Marinhas FC U19
    vs
    Oliveirense U19
  • 22:00 - 24/02
    Gondomar U19
    vs
    Pacos Ferreira U19
  • 22:00 - 24/02
    Vitoria SC Guimaraes U19
    vs
    Academico Viseu U19
  • 22:00 - 24/02
    SC Farense U19
    vs
    FC Famalicao U19
  • 22:00 - 24/02
    GD Estoril-Praia U19
    vs
    SC Uniao Torreense U19
  • 22:00 - 24/02
    Belenenses U19
    vs
    Beira Mar U19
  • 22:00 - 24/02
    Vitoria FC Setubal U19
    vs
    Alverca U19
  • 22:00 - 24/02
    Chaves U19
    vs
    Boavista U19
  • 00:00 - 25/02
    SC Lusitania U19
    vs
    Pacos Ferreira U19
  • Lebanese Premier 2
  • 18:15 - 24/02
    Bint Jbeil FC
    vs
    Al Wehda Saadnayel
  • 19:15 - 24/02
    AL egtmaaey trablos
    vs
    Sporting Club Beirut
  • 19:15 - 24/02
    Salam Zgharta
    vs
    Irshad Shahim
  • VĐQG Hungary
  • 18:30 - 24/02
    ZalaegerzsegTE
    vs
    Kecskemeti TE
  • 21:00 - 24/02
    Diosgyor VTK
    vs
    Fehervar Videoton
  • 23:30 - 24/02
    Debrecin VSC
    vs
    Videoton Puskas Akademia
  • Indian Super League
  • 18:30 - 24/02
    Odisha FC
    vs
    ATK Mohun Bagan
  • 21:00 - 24/02
    Bengaluru
    vs
    Hyderabad FC
  • Hạng Nhất Ba Lan
  • 18:40 - 24/02
    Podbeskidzie Bielsko-Biala
    vs
    Odra Opole
  • 21:00 - 24/02
    Wisla Plock
    vs
    GKS Katowice
  • 23:30 - 24/02
    Motor Lublin
    vs
    LKS Nieciecza
  • Croatia 2.HNL
  • 18:50 - 24/02
    NK Dugopolje
    vs
    HNK Sibenik
  • 21:00 - 24/02
    HNK Cibalia
    vs
    NK Orijent Rijeka
  • England League 1
  • 19:00 - 24/02
    Cambridge United
    vs
    Peterborough United
  • 22:00 - 24/02
    Barnsley
    vs
    Derby County
  • 22:00 - 24/02
    Blackpool
    vs
    Bolton Wanderers
  • 22:00 - 24/02
    Bristol Rovers
    vs
    Carlisle United
  • 22:00 - 24/02
    Burton Albion
    vs
    Northampton Town
  • 22:00 - 24/02
    Charlton Athletic
    vs
    Portsmouth
  • 22:00 - 24/02
    Exeter City
    vs
    Fleetwood Town
  • 22:00 - 24/02
    Oxford United
    vs
    Leyton Orient
  • 22:00 - 24/02
    Port Vale
    vs
    Lincoln City
  • 22:00 - 24/02
    Reading
    vs
    Shrewsbury Town
  • 22:00 - 24/02
    Stevenage Borough
    vs
    Wycombe Wanderers
  • Hạng Nhất Đan Mạch
  • 19:00 - 24/02
    Aalborg
    vs
    Sonderjyske
  • 21:00 - 24/02
    B93 Copenhagen
    vs
    Naestved
  • VĐQG Romania
  • 19:00 - 24/02
    UTA Arad
    vs
    Petrolul Ploiesti
  • 22:00 - 24/02
    Farul Constanta
    vs
    FC Otelul Galati
  • 01:00 - 25/02
    CSM Politehnica Iasi
    vs
    Rapid Bucuresti
  • Sweden Cupen
  • 19:00 - 24/02
    IFK Lulea
    vs
    Malmo FF
  • 19:00 - 24/02
    Varbergs BoIS FC
    vs
    Osters IF
  • 19:00 - 24/02
    Orgryte
    vs
    Elfsborg
  • 19:00 - 24/02
    Degerfors IF
    vs
    GAIS
  • 21:00 - 24/02
    Orebro
    vs
    Kalmar
  • 21:15 - 24/02
    AIK Solna
    vs
    Gefle IF
  • Syrian League
  • 19:00 - 24/02
    Al Wathbah
    vs
    Al-Jaish Damascus
  • 19:00 - 24/02
    Al-Horiyah
    vs
    Teshrin SC
  • 19:00 - 24/02
    Al-Wahda Damascus
    vs
    Al Ittihad (SYR)
  • Bosnia Herzegovina Premier League
  • 19:00 - 24/02
    FK Zvijezda 09
    vs
    Sarajevo
  • 22:00 - 24/02
    FK Velez Mostar
    vs
    Borac Banja Luka
  • Denmark Youth U19
  • 19:00 - 24/02
    Midtjylland U19
    vs
    Lyngby Fodbold Club U19
  • Serbia Prva Liga
  • 19:00 - 24/02
    FK Radnicki Novi Belgrad
    vs
    Kolubara
  • 19:00 - 24/02
    Jedinstvo UB
    vs
    FK Radnicki Sremska Mitrovica
  • 19:00 - 24/02
    Metalac Gornji Milanovac
    vs
    Semendrija 1924
  • 22:00 - 24/02
    FK Dubocica
    vs
    Tekstilac
  • 22:00 - 24/02
    Macva Sabac
    vs
    FK Vrsac
  • Poland III Liga
  • 19:00 - 24/02
    Gwarek Tarnowskie Gory
    vs
    Gawin Sleza Wroclaw
  • Germany Oberliga NOFV
  • 19:00 - 24/02
    Duneberg
    vs
    TSV Buchholz 08
  • 20:00 - 24/02
    Turk Gucu Friedberg
    vs
    KSV Baunatal
  • 20:00 - 24/02
    FV Dudenhofen
    vs
    VfR Wormatia Worms
  • 20:00 - 24/02
    Engers
    vs
    FV Diefflen
  • 20:00 - 24/02
    FC Ingolstadt 04 Am
    vs
    SpVgg Hankofen-Hailing
  • 20:00 - 24/02
    FC Denzlingen
    vs
    TSG Backnang
  • 20:30 - 24/02
    FC Hanau 93
    vs
    VfB Marburg
  • 20:30 - 24/02
    TuS Dietkirchen
    vs
    Hanauer SC 1960
  • 21:30 - 24/02
    Altona 93
    vs
    FC Türkiye Wilhelmsburg
  • 22:00 - 24/02
    Turkspor Dortmund
    vs
    SC Preussen Munster II
  • 00:00 - 25/02
    Uerdingen KFC 05
    vs
    DJK Teutonia St.Tonis
  • Israel C League
  • 19:00 - 24/02
    Shafaram
    vs
    Ahi Acre
  • 20:00 - 24/02
    Hapoel Ironi Arraba
    vs
    Ironi Bnei Kabul
  • 20:30 - 24/02
    Hapoel Ihud Bnei Gat
    vs
    Ihud Bnei Kfar Kara
  • 00:30 - 25/02
    Hapoel Ironi Karmiel
    vs
    FC Tzeirey Tamra
  • 01:00 - 25/02
    Beitar Nahariya
    vs
    FC Achva Kfar Manda
  • 01:15 - 25/02
    Hapoel Kfar Qasm Shuaa
    vs
    Ironi Beit Dagan
  • 02:30 - 25/02
    AC Hamachtesh Givataim
    vs
    Hapoel Hod HaSharon
  • Kosovo Superliga
  • 19:00 - 24/02
    KF Ballkani
    vs
    Gjilani
  • 19:00 - 24/02
    Malisheva
    vs
    KF Feronikeli
  • Iceland League Cup B
  • 19:00 - 24/02
    UMF Selfoss
    vs
    Augnablik Kopavogur
  • 19:00 - 24/02
    KFK Kopavogur
    vs
    UMF Sindri Hofn
  • 21:00 - 24/02
    Hviti Riddarinn
    vs
    KFR Aegir
  • 21:00 - 24/02
    Volsungur husavik
    vs
    Kormakur
  • Kosovo Division 1
  • 19:00 - 24/02
    KF Ramiz Sadiku
    vs
    KF Vjosa
  • Cameroon League Women
  • 19:00 - 24/02
    Eding Sport (W)
    vs
    Amazone FAP (W)
  • 19:00 - 24/02
    Caiman Douala (W)
    vs
    AS Fortuna Mfou (W)
  • 19:00 - 24/02
    Louves Minproff (W)
    vs
    Ita Mbong (W)
  • Wales FAW Championship
  • 19:00 - 24/02
    Ammanford
    vs
    Briton Ferry Athletic
  • 20:00 - 24/02
    Flint
    vs
    Bangor 1876
  • 21:00 - 24/02
    Caersws
    vs
    Gresford
  • 21:00 - 24/02
    Denbigh Town
    vs
    Guilsfield
  • 21:00 - 24/02
    Llanidloes Town
    vs
    Porthmadog
  • Bulgaria B PFG
  • 19:00 - 24/02
    FK Chernomorets 1919 Burgas
    vs
    FC Maritsa 1921
  • 19:00 - 24/02
    Litex Lovech
    vs
    Chernomorets Balchik
  • 19:00 - 24/02
    Ludogorets Razgrad II
    vs
    PFK Montana
  • 19:00 - 24/02
    Spartak Pleven
    vs
    Strumska Slava
  • 19:00 - 24/02
    Yantra Gabrovo
    vs
    FC Dunav Ruse
  • Seychelles Premier League
  • 19:00 - 24/02
    Foresters FC
    vs
    Lightstars
  • Livonia Winter League
  • 19:00 - 24/02
    Nomme JK Kalju
    vs
    FK Liepaja
  • 21:30 - 24/02
    Tallinna FC Levadia B
    vs
    Skanstes SK
  • 22:20 - 24/02
    JDFS Alberts
    vs
    FC Nomme United
  • Welsh Premier League
  • 19:15 - 24/02
    Pontypridd
    vs
    Colwyn Bay
  • 21:30 - 24/02
    Newtown AFC
    vs
    Bala Town F.C.
  • 00:15 - 25/02
    Connahs Quay Nomads FC
    vs
    UWIC Inter Cardiff
  • Lebanese Premier League
  • 19:15 - 24/02
    Al-Ansar (LIB)
    vs
    Al Bourj
  • 19:15 - 24/02
    Shabab Al Ghazieh
    vs
    Alahli Nabatiya
  • England Conference
  • 19:30 - 24/02
    Eastleigh
    vs
    Bromley
  • 22:00 - 24/02
    Altrincham
    vs
    Maidenhead United
  • 22:00 - 24/02
    Barnet
    vs
    York City
  • 22:00 - 24/02
    Boreham Wood
    vs
    AFC Fylde
  • 22:00 - 24/02
    Chesterfield
    vs
    Rochdale
  • 22:00 - 24/02
    Dagenham Redbridge
    vs
    Halifax Town
  • 22:00 - 24/02
    Dorking
    vs
    Ebbsfleet United
  • 22:00 - 24/02
    Gateshead
    vs
    Oxford City
  • 22:00 - 24/02
    Oldham Athletic
    vs
    Kidderminster Harriers
  • 22:00 - 24/02
    Solihull Moors
    vs
    Hartlepool United
  • 22:00 - 24/02
    Southend United
    vs
    Aldershot Town
  • 22:00 - 24/02
    Woking
    vs
    Wealdstone FC
  • Albania Division 2
  • 19:30 - 24/02
    FK Vora
    vs
    Apolonia Fier
  • Poland League Women
  • 19:30 - 24/02
    Sportowa Czworka Radom (W)
    vs
    Polonia Sroda Wlkp (W)
  • VĐQG Serbia
  • 19:45 - 24/02
    Radnik Surdulica
    vs
    Partizan Belgrade
  • 22:00 - 24/02
    Crvena Zvezda
    vs
    Cukaricki Stankom
  • 00:30 - 25/02
    FK Zeleznicar Pancevo
    vs
    Backa Topola
  • Saudi Arabia Division 2
  • 19:50 - 24/02
    Al Shuaib
    vs
    Al Sahel
  • Italian Serie B
  • 20:00 - 24/02
    Cittadella
    vs
    Catanzaro
  • 20:00 - 24/02
    Cremonese
    vs
    Palermo
  • 20:00 - 24/02
    Feralpisalo
    vs
    Ascoli
  • 20:00 - 24/02
    SudTirol
    vs
    Bari
  • 20:00 - 24/02
    Brescia
    vs
    A.C. Reggiana 1919
  • 22:15 - 24/02
    Como
    vs
    Parma
  • 22:15 - 24/02
    Pisa
    vs
    Venezia
  • 22:15 - 24/02
    Ternana
    vs
    Lecco
  • German 3.Liga
  • 20:00 - 24/02
    Jahn Regensburg
    vs
    Erzgebirge Aue
  • 20:00 - 24/02
    Dynamo Dresden
    vs
    Rot-Weiss Essen
  • 20:00 - 24/02
    SSV Ulm 1846
    vs
    Ingolstadt
  • 20:00 - 24/02
    Unterhaching
    vs
    Borussia Dortmund (Youth)
  • 20:00 - 24/02
    Viktoria koln
    vs
    SV Sandhausen
  • 22:30 - 24/02
    SC Verl
    vs
    TSV 1860 Munchen
  • Ngoại Hạng Israel
  • 20:00 - 24/02
    Maccabi Petah Tikva FC
    vs
    Hapoel Tel Aviv
  • 22:30 - 24/02
    Hapoel Haifa
    vs
    Hapoel Bnei Sakhnin FC
  • 23:30 - 24/02
    Hapoel Hadera
    vs
    Hapoel Jerusalem
  • 00:30 - 25/02
    Beitar Jerusalem
    vs
    Maccabi Netanya
  • 01:00 - 25/02
    Maccabi Tel Aviv
    vs
    Hapoel Beer Sheva
  • CAF Champions League
  • 20:00 - 24/02
    TP Mazembe Englebert
    vs
    Pyramids FC
  • 20:00 - 24/02
    Galaxy
    vs
    Wydad Casablanca
  • 22:59 - 24/02
    F.C. Nouadhibou
    vs
    Mamelodi Sundowns
  • 22:59 - 24/02
    Young Africans
    vs
    CR Belouizdad
  • 02:00 - 25/02
    ES du Sahel
    vs
    Esperance Sportive de Tunis
  • Greece National B
  • 20:00 - 24/02
    Kalamata AO
    vs
    Olympiakos Piraeus B
  • Professional Tunisian League 1
  • 20:00 - 24/02
    E.Gawafel.S.Gafsa
    vs
    C.A.Bizertin
  • Macedonian First Football League
  • 20:00 - 24/02
    FC Struga Trim Lum
    vs
    FK Shkupi
  • Ngoại Hạng Armenia
  • 20:00 - 24/02
    Ararat Yerevan
    vs
    FC West Armenia
  • Malta Premier League
  • 20:00 - 24/02
    Balzan FC
    vs
    Hibernians FC
  • 22:15 - 24/02
    Mosta FC
    vs
    Birkirkara FC
  • Montenegro Prva Crnogorska Liga
  • 20:00 - 24/02
    FK Mladost DG
    vs
    Mornar
  • 20:00 - 24/02
    FK Rudar Pljevlja
    vs
    FK Buducnost Podgorica
  • 20:30 - 24/02
    Jezero Plav
    vs
    Jedinstvo Bijelo Polje
  • 21:00 - 24/02
    FK Sutjeska Niksic
    vs
    Arsenal Tivat
  • South Africa League Cup
  • 20:00 - 24/02
    Crystal Lake FC
    vs
    Orlando Pirates
  • 20:00 - 24/02
    FC Ravens
    vs
    Spain FC (RSA)
  • 20:00 - 24/02
    JDR Stars
    vs
    Hungry Lions
  • 20:00 - 24/02
    Platinum City
    vs
    Moroka Swallows
  • 22:59 - 24/02
    Richards Bay
    vs
    Polokwane City FC
  • Algerian Ligue Professionnelle 2
  • 20:00 - 24/02
    GC Mascara
    vs
    RC Arba
  • 20:00 - 24/02
    JS Ghir Abadla
    vs
    ES Mostaganem
  • 20:00 - 24/02
    ESM Kolea
    vs
    NA Hussein Dey
  • 20:00 - 24/02
    OM Medea
    vs
    SKAF Khemis Melina
  • 20:00 - 24/02
    MCB Oued Sly
    vs
    WA Boufarik
  • 20:00 - 24/02
    CRB Temouchent
    vs
    JSM Tiaret
  • 20:00 - 24/02
    WA Mostaganem
    vs
    RC Kouba
  • 20:00 - 24/02
    USM Annaba
    vs
    Olympique Akbou
  • 20:00 - 24/02
    JS Bordj Menaiel
    vs
    ES Sour El Ghozlane
  • 20:00 - 24/02
    MC El Eulma
    vs
    AS Khroub
  • 20:00 - 24/02
    MSP Batna
    vs
    USM EL HARRACH
  • 20:00 - 24/02
    Oued Magrane
    vs
    HB Chelghoum Laid
  • 20:00 - 24/02
    IRB Ouargla
    vs
    IB Khemis El Khechna
  • 20:00 - 24/02
    NRB Teleghma
    vs
    AS Ain Mlila
  • Cyprus 2 Division
  • 20:00 - 24/02
    Agia Napa
    vs
    Asil Lysi
  • 20:00 - 24/02
    Ermis Aradippou
    vs
    ENAD Polis
  • 20:00 - 24/02
    PO Ahironas-Onisilos
    vs
    Akritas Chloraka
  • 20:00 - 24/02
    Digenis Morphou
    vs
    PAEEK
  • 20:00 - 24/02
    MEAP Nisou
    vs
    Xylotympou
  • Malta First Division League
  • 20:00 - 24/02
    Melita FC Saint Julian
    vs
    St. Patrick FC
  • 22:30 - 24/02
    Zurrieq
    vs
    Senglea Athletic
  • 22:59 - 24/02
    Pieta Hotspurs
    vs
    Marsa
  • Slovenia U19
  • 20:00 - 24/02
    ND Gorica U19
    vs
    NK Rudar Velenje U19
  • 20:00 - 24/02
    NK Maribor U19
    vs
    NK Publikum Celje U19
  • Egypt Division 2
  • 20:00 - 24/02
    Raya Ghazl SC
    vs
    Raviena
  • 20:00 - 24/02
    Petrojet
    vs
    Tanta
  • 20:00 - 24/02
    Wadi Degla SC
    vs
    El Sekka El Hadid
  • 20:00 - 24/02
    Proxy SC
    vs
    Haras El Hedoud
  • 22:30 - 24/02
    Ghazl El Mahallah
    vs
    Olympic El Qanal
  • England U21 League Cup
  • 20:00 - 24/02
    Tottenham U21
    vs
    Fleetwood Town U21
  • Greece Divison C
  • 20:00 - 24/02
    Thermaikos Thermis
    vs
    Niki Efkarpias
  • Rwanda National League
  • 20:00 - 24/02
    Marines FC
    vs
    Kiyovu FC
  • 20:00 - 24/02
    Amagaju
    vs
    Gasogi Utd
  • 20:00 - 24/02
    Muhazi United
    vs
    Etoile de LEst
  • 20:00 - 24/02
    Police(RWA)
    vs
    AS Kigali
  • Schleswig Holstein Liga
  • 20:00 - 24/02
    Eckernforder SV
    vs
    Weiche Flensburg 08 II
  • 21:00 - 24/02
    MTSV Hohenwestedt
    vs
    SV Eichede
  • Zambia Super League
  • 20:00 - 24/02
    Kabwe Warriors
    vs
    Prison Leopards FC
  • 20:00 - 24/02
    Green Buffaloes
    vs
    Konkola Blades
  • Italy Serie D
  • 20:00 - 24/02
    Nocerina
    vs
    COS Sarrabus Ogliastra
  • 20:30 - 24/02
    USD Latte Dolce
    vs
    ASD Anziolavinio
  • 20:30 - 24/02
    Gavorrano
    vs
    ASD Seravezza Calcio
  • 20:30 - 24/02
    San Nicolo
    vs
    Vastogirardi
  • Uganda Division 2
  • 20:00 - 24/02
    Kyetume
    vs
    Kigezi Homeboys FC
  • 20:00 - 24/02
    Mbale Heroes
    vs
    Jinja North FC
  • 20:00 - 24/02
    Uganda Police FC
    vs
    Lugazi Municipal FC
  • 20:00 - 24/02
    Blacks Power FC
    vs
    Young Elephants FC
  • 20:00 - 24/02
    Kiyinda Boys
    vs
    Kataka FC
  • Germany Landespokal
  • 20:00 - 24/02
    FC Giessen
    vs
    Hessen Kassel
  • Cyprus Division 3
  • 20:00 - 24/02
    Kouris Erimi
    vs
    Aspis Pylas
  • 20:00 - 24/02
    Halkanoras Idaliou
    vs
    APEA Akrotiriou
  • Brazil Paulista Women\\\'s League
  • 20:00 - 24/02
    Botafogo (W)
    vs
    Fluminense RJ (W)
  • 20:00 - 24/02
    Vasco Da Gama(W)
    vs
    Flamengo/RJ (W)
  • FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
  • 20:00 - 24/02
    Detonit Plachkovica
    vs
    FK Skopje
  • Uganda Premier League
  • 20:00 - 24/02
    SC Villa
    vs
    Vipers
  • Zanzibar Premier League
  • 20:15 - 24/02
    Jamhuri
    vs
    Kipanga FC
  • 20:15 - 24/02
    Uhamiaji FC
    vs
    Ngome FC
  • Holland Ligue 3
  • 20:30 - 24/02
    FC Lisse
    vs
    Almere City Youth
  • 20:30 - 24/02
    ACV Assen
    vs
    Kozakken Boys
  • 20:30 - 24/02
    Excelsior Maassluis
    vs
    Spakenburg
  • 20:30 - 24/02
    HHC Hardenberg
    vs
    Noordwijk
  • 20:30 - 24/02
    Scheveningen
    vs
    Jong Sparta Rotterdam (Youth)
  • 21:00 - 24/02
    AFC
    vs
    GVVV Veenendaal
  • 21:00 - 24/02
    Koninklijke HFC
    vs
    ADO '20
  • 21:00 - 24/02
    Rijnsburgse Boys
    vs
    De Treffers
  • Hạng Nhất Áo
  • 20:30 - 24/02
    SC Bregenz
    vs
    SKU Amstetten
  • 20:30 - 24/02
    Grazer AK
    vs
    FC Dornbirn 1913
  • 20:30 - 24/02
    Sturm Graz (Youth)
    vs
    First Wien 1894
  • UAE Pro-League
  • 20:30 - 24/02
    Emirates Club
    vs
    Al-Wasl
  • 20:30 - 24/02
    Hatta
    vs
    Khor Fakkan
  • 22:59 - 24/02
    Al-Jazira(UAE)
    vs
    Al Nasr Dubai
  • 22:59 - 24/02
    Al-Sharjah
    vs
    Ittihad Kalba
  • Croatia 3.Division
  • 20:30 - 24/02
    NK Vodice
    vs
    NK Split
  • 21:00 - 24/02
    Mladost Zdralovi
    vs
    Karlovac
  • 21:00 - 24/02
    DUGO SELO
    vs
    NK Krk
  • 21:00 - 24/02
    Trnje
    vs
    Hrvace
  • 21:00 - 24/02
    Radnik Krizevci
    vs
    Bjelovar
  • Holland Reserve League
  • 20:30 - 24/02
    De Graafschap (R)
    vs
    PEC Zwolle U21
  • 21:00 - 24/02
    Roda JC Kerkrade Reserve
    vs
    ADO Den Haag U21
  • V.League 3
  • 20:30 - 24/02
    Monterosi Tuscia U19
    vs
    AZ Picerno ASD U19
  • 20:30 - 24/02
    SS Turris Calcio U19
    vs
    Vis Pesaro U19
  • 20:30 - 24/02
    Novara U19
    vs
    Mantova U19
  • 20:30 - 24/02
    Arzignano Valchiampo U19
    vs
    Pro Vercelli U19
  • 20:30 - 24/02
    Rimini U19
    vs
    US Fiorenzuola U19
  • 20:30 - 24/02
    Trento U19
    vs
    Giana Erminio U19
  • 20:30 - 24/02
    Pontedera U19
    vs
    Lumezzane U19
  • 20:30 - 24/02
    Virtus Francavilla U19
    vs
    Potenza Calcio U19
  • Ligue 2
  • 21:00 - 24/02
    Saint Etienne
    vs
    FC Annecy
  • 01:00 - 25/02
    Ajaccio
    vs
    Amiens
  • 01:00 - 25/02
    AJ Auxerre
    vs
    Bastia
  • 01:00 - 25/02
    Bordeaux
    vs
    Guingamp
  • 01:00 - 25/02
    Concarneau
    vs
    Stade Lavallois MFC
  • 01:00 - 25/02
    Grenoble
    vs
    Pau FC
  • 01:00 - 25/02
    Quevilly
    vs
    Paris FC
  • 01:00 - 25/02
    Troyes
    vs
    USL Dunkerque
  • 01:00 - 25/02
    Valenciennes
    vs
    Rodez Aveyron
  • Spanish Segunda Division B
  • 21:00 - 24/02
    Formentera
    vs
    CE Manresa
  • 22:00 - 24/02
    Real Valladol B
    vs
    Arandina
  • 22:00 - 24/02
    Valle de Egues
    vs
    CD Izarra
  • 22:30 - 24/02
    UD Mutilve
    vs
    UD Logrones
  • 22:59 - 24/02
    CD Guadalajara
    vs
    Cacereno
  • 22:59 - 24/02
    UD San Sebastian Reyes
    vs
    CD Montijo
  • 22:59 - 24/02
    CD Guijuelo
    vs
    Real Aviles
  • 22:59 - 24/02
    AD San Juan
    vs
    Brea
  • 22:59 - 24/02
    SE Penya Independent
    vs
    CF La Nucia
  • 23:30 - 24/02
    Arenas Club de Getxo
    vs
    SD Gernika
  • 00:00 - 25/02
    coruxo FC
    vs
    Real Oviedo B
  • 00:00 - 25/02
    Union Langreo
    vs
    Marino luanco
  • 00:00 - 25/02
    Sevilla Atletico
    vs
    Aguilas CF
  • French Championnat Amateur
  • 21:00 - 24/02
    Aubagne
    vs
    CHAMALIERES
  • 22:00 - 24/02
    Haguenau
    vs
    ES Wasquehal
  • 22:59 - 24/02
    GRACES
    vs
    Toulouse FC II
  • 00:00 - 25/02
    Cannes AS
    vs
    Frejus St-Raphael
  • 00:00 - 25/02
    Creteil
    vs
    Bourg Peronnas
  • 00:00 - 25/02
    Bobigny A.C.
    vs
    Saint Quentin
  • 00:00 - 25/02
    St Pryve St Hilaire
    vs
    Paris 13 Atletico
  • 00:00 - 25/02
    Boulogne
    vs
    Voltigeurs Chateaubriant
  • 00:00 - 25/02
    Racing Club de France
    vs
    Saint Malo
  • 00:30 - 25/02
    Bastia Borgo
    vs
    Aubervilliers
  • Scottish Division Two
  • 21:00 - 24/02
    Dumbarton
    vs
    Stranraer
  • 22:00 - 24/02
    East Fife
    vs
    Forfar Athletic
  • 22:00 - 24/02
    Peterhead
    vs
    Elgin City
  • 22:00 - 24/02
    Spartans
    vs
    Bonnyrigg Rose
  • 22:00 - 24/02
    Stenhousemuir
    vs
    Clyde
  • VĐQG Ba Lan
  • 21:00 - 24/02
    Jagiellonia Bialystok
    vs
    Ruch Chorzow
  • 23:30 - 24/02
    Lech Poznan
    vs
    Slask Wroclaw
  • 02:00 - 25/02
    Stal Mielec
    vs
    Rakow Czestochowa
  • Hạng Nhất Séc
  • 21:00 - 24/02
    Hradec Kralove
    vs
    Mlada Boleslav
  • 21:00 - 24/02
    Slovan Liberec
    vs
    Baumit Jablonec
  • 21:00 - 24/02
    Banik Ostrava
    vs
    Bohemians 1905
  • 21:00 - 24/02
    Teplice
    vs
    MFK Karvina
  • 00:00 - 25/02
    FC Viktoria Plzen
    vs
    Tescoma Zlin
  • Women’s West Asian Championship
  • 21:00 - 24/02
    Syrian (W)
    vs
    Iraq (W)
  • 00:00 - 25/02
    Palestine (W)
    vs
    Nepal (W)
  • VĐQG Slovakia
  • 21:00 - 24/02
    MSK Zilina
    vs
    Michalovce
  • 21:00 - 24/02
    Spartak Trnava
    vs
    Dukla Banska Bystrica
  • 21:00 - 24/02
    Zlate Moravce
    vs
    MFK Ruzomberok
  • Torneo Di Viareggio
  • 21:00 - 24/02
    Beyond Limits Youth
    vs
    Ojodu City Youth
  • 21:00 - 24/02
    Brazzaville Youth
    vs
    Mavlon FC Youth
  • Hạng Nhất Croatia
  • 21:00 - 24/02
    NK Varteks Varazdin
    vs
    Hajduk Split
  • 23:10 - 24/02
    Istra 1961 Pula
    vs
    Rudes
  • VĐQG Jordan
  • 21:00 - 24/02
    Maan
    vs
    Al-Jalil
  • 23:30 - 24/02
    Shabab AlOrdon
    vs
    Al Hussein Irbid
  • Nigerian Premier League
  • 21:00 - 24/02
    Doma United
    vs
    Enugu Rangers International
  • 22:00 - 24/02
    Bendel Insurance
    vs
    Enyimba
  • Botola 2
  • 21:00 - 24/02
    Wydad Fes
    vs
    Kawkab de Marrakech
  • Beach Soccer World Cup
  • 21:00 - 24/02
    Iran Beach Soccer
    vs
    Brazil Beach Soccer
  • 22:30 - 24/02
    Italy Beach Soccer
    vs
    Belarus Beach Soccer
  • Ireland Leinster Senior League
  • 21:00 - 24/02
    Ringmahon Rangers
    vs
    Bandon AFC
  • 21:00 - 24/02
    Avomdale United
    vs
    Douglas Hall
  • Switzerland Promotion League
  • 21:00 - 24/02
    Bavois
    vs
    Etoile Carouge
  • 21:00 - 24/02
    Breitenrain
    vs
    FC Luzern U21
  • 21:00 - 24/02
    FC Paradiso
    vs
    Servette U21
  • 21:00 - 24/02
    Grand Saconnex
    vs
    FC Sion U21
  • 22:00 - 24/02
    Young Boys U21
    vs
    Biel Bienne
  • 22:00 - 24/02
    FC Rapperswil-Jona
    vs
    Lugano U21
  • 22:00 - 24/02
    US Terre Sainte
    vs
    Yverdon II
  • 22:59 - 24/02
    Chenois
    vs
    Meyrin
  • 22:59 - 24/02
    FC Winterthur U21
    vs
    FC Kosova Zurich
  • 22:59 - 24/02
    Zurich B team
    vs
    Basuli B team
  • 23:30 - 24/02
    Kriens
    vs
    SC Cham
  • 02:00 - 25/02
    Lausanne SportsU21
    vs
    La Chaux-de-Fonds
  • Cyprus 1 Division
  • 21:30 - 24/02
    Ethnikos Achnas FC
    vs
    Karmiotissa Polemidion
  • 22:59 - 24/02
    AEL Limassol
    vs
    AE Zakakiou
  • 00:00 - 25/02
    Nea Salamis
    vs
    Othellos Athienou
  • Cameroon Elite One
  • 21:30 - 24/02
    Dynamo de Douala
    vs
    FC Gazelle
  • Holland Derde Divisie
  • 21:30 - 24/02
    TEC
    vs
    HSV Hoek
  • 00:00 - 25/02
    Meerssen
    vs
    Barendrecht
  • Spanish Ladies Premier League C
  • 21:30 - 24/02
    UD Logrones (W)
    vs
    CD Monte (W)
  • 22:59 - 24/02
    Stadium Casablanca (W)
    vs
    CD Fontsanta Fatjo (W)
  • 23:15 - 24/02
    SE AEM B (W)
    vs
    Igualada (W)
  • 23:30 - 24/02
    UD Geneto Del Teide (W)
    vs
    CD Argual (W)
  • 00:00 - 25/02
    Real Oviedo B (W)
    vs
    Deportivo La Coruna B (W)
  • 00:00 - 25/02
    Victoria CF Coruna (W)
    vs
    Umia CF (W)
  • 00:30 - 25/02
    Ciudad Alcala CF (W)
    vs
    Granada B (W)
  • 01:15 - 25/02
    Tolosa CF (W)
    vs
    Mutilvera (W)
  • Ngoại hạng Scotland
  • 22:00 - 24/02
    Hibernian
    vs
    Dundee
  • 22:00 - 24/02
    Kilmarnock
    vs
    Aberdeen
  • 22:00 - 24/02
    Glasgow Rangers
    vs
    Heart of Midlothian
  • 22:00 - 24/02
    Ross County
    vs
    Livingston
  • 22:00 - 24/02
    Saint Mirren
    vs
    Saint Johnstone
  • England League 2
  • 22:00 - 24/02
    Accrington Stanley
    vs
    Crawley Town
  • 22:00 - 24/02
    Barrow
    vs
    Bradford City
  • 22:00 - 24/02
    Doncaster Rovers
    vs
    AFC Wimbledon
  • 22:00 - 24/02
    Forest Green Rovers
    vs
    Tranmere Rovers
  • 22:00 - 24/02
    Gillingham
    vs
    Wrexham
  • 22:00 - 24/02
    Harrogate Town
    vs
    Walsall
  • 22:00 - 24/02
    Mansfield Town
    vs
    Salford City
  • 22:00 - 24/02
    Milton Keynes Dons
    vs
    Newport County
  • 22:00 - 24/02
    Morecambe
    vs
    Grimsby Town
  • 22:00 - 24/02
    Notts County
    vs
    Crewe Alexandra
  • 22:00 - 24/02
    Stockport County
    vs
    Swindon Town
  • 22:00 - 24/02
    Sutton United
    vs
    Colchester United
  • England Conference South Division
  • 22:00 - 24/02
    Chelmsford City
    vs
    Yeovil Town
  • 22:00 - 24/02
    Chippenham Town
    vs
    Dover Athletic
  • 22:00 - 24/02
    Dartford
    vs
    Taunton Town
  • 22:00 - 24/02
    Hampton Richmond Borough
    vs
    Farnborough Town
  • 22:00 - 24/02
    Havant Waterlooville
    vs
    Bath City
  • 22:00 - 24/02
    Maidstone United
    vs
    Weymouth
  • 22:00 - 24/02
    St Albans City
    vs
    Welling United
  • 22:00 - 24/02
    Tonbridge Angels
    vs
    Slough Town
  • 22:00 - 24/02
    Torquay United
    vs
    Aveley
  • 22:00 - 24/02
    Worthing
    vs
    Braintree Town
  • England Conference North Division
  • 22:00 - 24/02
    Blyth Spartans
    vs
    Boston United
  • 22:00 - 24/02
    Chester FC
    vs
    Spennymoor Town
  • 22:00 - 24/02
    Darlington
    vs
    Buxton FC
  • 22:00 - 24/02
    Gloucester City
    vs
    Scarborough
  • 22:00 - 24/02
    Kings Lynn
    vs
    Farsley Celtic
  • 22:00 - 24/02
    Peterborough Sports
    vs
    Rushall Olympic
  • 22:00 - 24/02
    Scunthorpe United
    vs
    Alfreton Town
  • 22:00 - 24/02
    Southport FC
    vs
    Hereford FC
  • 22:00 - 24/02
    Tamworth
    vs
    Curzon Ashton FC
  • 22:00 - 24/02
    Warrington Town AFC
    vs
    Brackley Town
  • England Southern Premier League
  • 22:00 - 24/02
    AFC Totton
    vs
    Bracknell Town
  • 22:00 - 24/02
    Basingstoke Town
    vs
    Plymouth Parkway
  • 22:00 - 24/02
    Beaconsfield SYCOB
    vs
    Walton Hersham
  • 22:00 - 24/02
    Chesham United
    vs
    Poole Town
  • 22:00 - 24/02
    Dorchester Town
    vs
    Hendon
  • 22:00 - 24/02
    Hanwell Town
    vs
    Swindon Supermarine
  • 22:00 - 24/02
    Harrow Borough
    vs
    Winchester City
  • 22:00 - 24/02
    Hungerford Town
    vs
    Sholing FC
  • 22:00 - 24/02
    Merthyr Town
    vs
    Hayes Yeading United
  • 22:00 - 24/02
    Salisbury FC
    vs
    Didcot Town
  • England Northern Premier League
  • 22:00 - 24/02
    Atherton Collieries
    vs
    Macclesfield Town
  • 22:00 - 24/02
    Ilkeston Town
    vs
    Radcliffe Borough
  • 22:00 - 24/02
    Marine
    vs
    Bradford Park Avenue
  • 22:00 - 24/02
    Morpeth Town
    vs
    FC United of Manchester
  • 22:00 - 24/02
    Stafford Rangers
    vs
    Guiseley
  • 22:00 - 24/02
    Warrington Rylands
    vs
    Gainsborough Trinity
  • 22:00 - 24/02
    Whitby Town
    vs
    Hyde F.C.
  • 22:00 - 24/02
    Workington
    vs
    Matlock Town
  • 22:00 - 24/02
    Worksop Town
    vs
    Bamber Bridge
  • England Ryman(Isthmian) League Premier Division
  • 22:00 - 24/02
    Bognor Regis Town
    vs
    Potters Bar Town
  • 22:00 - 24/02
    Canvey Island
    vs
    Carshalton Athletic FC
  • 22:00 - 24/02
    Chatham Town
    vs
    Billericay Town
  • 22:00 - 24/02
    Cray Wanderers
    vs
    Kingstonian
  • 22:00 - 24/02
    Dulwich Hamlet
    vs
    Cheshunt
  • 22:00 - 24/02
    Enfield Town
    vs
    Wingate Finchley
  • 22:00 - 24/02
    Folkestone
    vs
    Concord Rangers
  • 22:00 - 24/02
    Haringey Borough
    vs
    Margate
  • 22:00 - 24/02
    Hashtag United
    vs
    Whitehawk
  • 22:00 - 24/02
    Hastings United
    vs
    Hornchurch
  • 22:00 - 24/02
    Horsham
    vs
    lewes
  • Spain Primera Division RFEF
  • 22:00 - 24/02
    Celta vigo b
    vs
    Sestao
  • 22:00 - 24/02
    Sabadell
    vs
    Real Union Irun
  • 22:00 - 24/02
    Real Madrid Castilla
    vs
    Real Murcia
  • 22:00 - 24/02
    C.D. San Fernando Isleno
    vs
    Atletico de Madrid B
  • 00:00 - 25/02
    Ponferradina
    vs
    Real Sociedad B
  • 00:00 - 25/02
    CF Rayo Majadahonda
    vs
    UE Cornella
  • 00:00 - 25/02
    CD Alcoyano
    vs
    Malaga
  • 02:00 - 25/02
    SD Logrones
    vs
    CD Arenteiro
  • 02:00 - 25/02
    SD Tarazona
    vs
    Unionistas de Salamanca
  • Portugal Liga 3
  • 22:00 - 24/02
    Clube Desportivo Trofense
    vs
    Fafe
  • 22:00 - 24/02
    Lusitania FC
    vs
    Academica Coimbra
  • 22:00 - 24/02
    FC Felgueiras
    vs
    Alverca
  • 01:30 - 25/02
    Sporting Braga II
    vs
    SC Covilha
  • Scottish Championship
  • 22:00 - 24/02
    Arbroath
    vs
    Inverness
  • 22:00 - 24/02
    Ayr United
    vs
    Raith Rovers
  • 22:00 - 24/02
    Dundee United
    vs
    Queen's Park
  • 22:00 - 24/02
    Greenock Morton
    vs
    Airdrie United
  • Scottish Division One
  • 22:00 - 24/02
    Cove Rangers
    vs
    Annan Athletic
  • 22:00 - 24/02
    Hamilton Academical
    vs
    Alloa Athletic
  • 22:00 - 24/02
    Kelty Hearts
    vs
    Falkirk
  • 22:00 - 24/02
    Stirling Albion
    vs
    Edinburgh City
  • 00:30 - 25/02
    Queen of South
    vs
    Montrose
  • Belgian Second Division
  • 22:00 - 24/02
    Anderlecht II
    vs
    FCV Dender EH
  • 02:00 - 25/02
    Oostende
    vs
    Club Brugge Ⅱ
  • 02:00 - 25/02
    RFC de Liege
    vs
    Standard Liege II
  • VĐQG Bắc Ireland
  • 22:00 - 24/02
    Crusaders
    vs
    Glenavon Lurgan
  • 22:00 - 24/02
    Dungannon Swifts
    vs
    Cliftonville
  • 22:00 - 24/02
    Linfield FC
    vs
    Ballymena United
  • 22:00 - 24/02
    Loughgall FC
    vs
    Carrick Rangers
  • 22:00 - 24/02
    Newry City
    vs
    Coleraine
  • Algerian Ligue Professionnelle 1
  • 22:00 - 24/02
    El Bayadh
    vs
    MC Alger
  • 22:00 - 24/02
    JS kabylie
    vs
    USM Khenchela
  • 22:45 - 24/02
    CS Constantine
    vs
    ASO Chlef
  • 22:45 - 24/02
    MC Oran
    vs
    Union Sportive Souf
  • Qatar League
  • 22:00 - 24/02
    Qatar SC
    vs
    Umm Salal
  • 00:00 - 25/02
    Al-Garrafa
    vs
    Al-Ahli Doha
  • 00:00 - 25/02
    Al Markhiya
    vs
    Muaidar SC
  • VĐQG Marốc
  • 22:00 - 24/02
    Union Touarga Sport Rabat
    vs
    Club Salmi
  • 00:00 - 25/02
    Maghrib Association Tetouan
    vs
    Raja Casablanca Atlhletic
  • 02:00 - 25/02
    Olympique de Safi
    vs
    Renaissance Zmamra
  • Chile Primera B
  • 22:00 - 24/02
    CSD Antofagasta
    vs
    Deportes La Serena
  • 04:00 - 25/02
    CD Magallanes
    vs
    Rangers Talca
  • 06:30 - 25/02
    Deportes Santa Cruz
    vs
    Barnechea
  • Scottish Highland Football League
  • 22:00 - 24/02
    Buckie Thistle FC
    vs
    Clachnacuddin
  • Northern Ireland IFA Championship
  • 22:00 - 24/02
    Knockbreda
    vs
    Dergview FC
  • 22:00 - 24/02
    Ards FC
    vs